Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit Planet GT-805A

Liên hệ báo giá

Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit Planet GT-805A là converter quang được tích hợp sẵn 1 khe cắm quang SFP 1000BaseX và giao diện RJ45 10/100/1000Mbps. Converter quang Gigabit Planet GT-805A cho phép người dùng tùy chọn SFP với các thông số về bước sóng Singlemode, Multimode, WDM và khoảng cách truyền khác nhau lên tới 120km.

  • 1 Giao diện RJ45 10/100/1000Mbps, tự động nhận và tối ưu tốc độ.
  • 1 giao diện quang SFP, Tùy chọn SFP với các khoảng cách và bước sóng khác nhau Singmode, Multimode, WDM.
  • Hỗ trợ Plug and Play.
  • Nguồn điện: adapter nguồn 100~240VAC