Bộ chuyển đổi quang điện 10 Gigabit Planet XT-705A

Liên hệ báo giá

Bộ chuyển đổi quang điện 10 Gigabit Planet XT-705A là converter quang 10 GbE, được tích hợp sẵn 1 khe cắm quang SFP+ 10G BaseX và giao diện RJ45 10G/5G/2.5G/1G/100BASE-T. Converter quang 10 Gigabit Planet XT-705A cho phép người dùng tùy chọn SFP+ với các thông số về bước sóng Singlemode, Multimode và khoảng cách truyền khác nhau lên tới 60km. Chuyển đổi quang điện 10GbE Planet XT-705A là giải pháp linh hoạt để mở rộng mạng LAN tốc độ cao tới mạng trục và kết nối tới các thiết bị Wifi AP, Camera IP, điện thoại VoIP tiết kiệm chi phí, mang lại hiệu quả cao cho người dùng.

  • 1 Giao diện RJ45 10G/5G/2.5G/1G/100BASE-T, tự động nhận và tối ưu tốc độ.
  • 1 giao diện quang SFP+, Tùy chọn SFP+ với các khoảng cách và bước sóng khác nhau Singmode, Multimode.
  • Hỗ trợ Plug and Play.
  • Nguồn điện: adapter nguồn 100~240VAC